Sakamakon Lissafi
Bayanan Sa'a
Hasashen Kaso
Alaƙa da Sauran Burujai
Cikakken Bayanin Hali
Hasashen Shekara
Hasashen Mako
Teburin Addu'o'i na Musamman
Saiti
WhatsApp Contact: +2348085146502
© 2025 Cikakken Tsarin Burji
Dokokin Sirri (Privacy Policy)
An sabunta a ƙarshe: Oktoba 12, 2025
Barka da zuwa manhajar "Cikakken Tsarin Burji". Muna matuƙar daraja amincewarku da kuma ɗaukar sirrin bayananku da matuƙar muhimmanci. Wannan shafin yana bayanin irin bayanan da muke amfani da su, yadda muke amfani da su, da kuma haƙƙoƙinku dangane da waɗannan bayanai.
Bayanai da Muke Tattarawa da Amfani da Su
Manhajarmu tana buƙatar ka shigar da suna da sunan mahaifiya da haruffan Larabci. Manufar tattara wannan bayani ita ce guda ɗaya tak: don aiwatar da lissafin "Hisabi" na adadin haruffan sunan don gano burjin da ya dace da kai.
Ba ma adana (saving) waɗannan sunaye a ko'ina, ba ma raba su da wani ɓangare na uku, kuma ba ma amfani da su don wata manufa ta daban. Da zarar ka bar shafin ko ka rufe manhajar, bayanan da ka shigar sun ɓace gaba ɗaya.
Log Data (Bayanan Shiga)
Kamar sauran shafukan intanet, muna iya tattara wasu bayanai da burauzarka (browser) ke turowa a duk lokacin da ka ziyarci manhajarmu ("Log Data"). Waɗannan bayanai na iya haɗawa da adireshin IP na kwamfutarka, nau'in burauza, shafukan da ka ziyarta a manhajarmu, lokaci da ranar ziyararka, da sauran ƙididdiga. Ana amfani da waɗannan bayanai ne kawai don nazarin yadda ake amfani da manhajar don mu inganta ta.
Amfani da "Cookies"
"Cookies" ƙananan fayiloli ne na bayanai da ake adanawa a na'urarka. Manhajarmu na iya amfani da "cookies" don inganta aiki. Haka kuma, abokan hulɗarmu na talla suna amfani da su kamar yadda aka yi bayani a ƙasa.
Tallace-tallace na Google AdSense
Wannan manhaja tana amfani da Google AdSense don nuna tallace-tallace, wanda hakan na taimaka mana mu ci gaba da samar da wannan hidima kyauta. Wannan yana nufin:
- Wasu kamfanoni na waje (third-party vendors), ciki har da Google, suna amfani da "cookies" don nuna tallace-tallace da suka danganci ziyarar da ka taɓa kawowa wannan shafin ko wasu shafuka a intanet.
- Amfani da "cookies" na talla da Google ke yi yana ba shi da abokan aikinsa damar nuna maka tallace-tallace da suka dace da kai dangane da ziyararka a wannan shafin da/ko wasu shafuka.
- Zaka iya ficewa daga tsarin tallace-tallace na musamman ta hanyar ziyartar Saitin Tallace-tallace na Google (Ads Settings). Haka kuma, za ka iya ziyartar www.aboutads.info/choices/ don ficewa daga amfani da "cookies" na wasu kamfanoni na waje.
Sirrin Yara
Manhajarmu ba ta nufin yara 'yan ƙasa da shekara 13. Ba ma tattara bayanan sirri daga yara da gangan. Idan kai iyaye ne kuma ka gano cewa ɗanka ya ba mu bayanai, da fatan za a tuntube mu.
Canje-canje ga Waɗannan Dokokin
Muna iya sabunta waɗannan dokokin sirri lokaci zuwa lokaci. Za mu sanar da kai duk wani canji ta hanyar wallafa sabbin dokokin a wannan shafin. An shawarce ka da ka rinka duba wannan shafin lokaci-lokaci.
Hanyoyin Sadarwa
Idan kana da wata tambaya game da waɗannan dokokin sirri, zaka iya tuntubar mu ta lambar WhatsApp: +2348085146502.